இலங்கை தமிழ் பெண் டிசாதனாவிடம் மன்னிப்பு கேட்ட நடுவர்கள்….!

27-blac-chyna-rob-kardashian-w710-h473இலங்கையிலிருந்து புலம்பெயர்ந்து நாமக்கல் பரமத்தி கிராமத்தில் வசித்து வரும் தமிழர்களின் ஆசிர்வாதத்தையும், அவர்களது நம்பிக்கையையும் நெஞ்சில் சுமந்து கொண்டு ஜீ தமிழில் புதியதாக ஒளிபரப்பாகும் சரிகம பா லிட்டில் சாம்ப்ஸ் மேடையில் தன் பெயரை பதிக்கும் டிசாதான..!

இவரை முதலில், வெய்ட்டிங் லிஸ்டில் வைத்திருந்த நடுவர்கள் இரண்டாவது முரை இவரது பாட்டை கேட்டதும் உங்களை வெயிட்டிங் லிஸ்டில் வைத்திருந்து தவறு என மன்னிப்பு கேட்டுள்ளனர்.பாட்டுக்கே பாட்டு கேட்க ஆசை இருந்தால் டிசாதனா பாட்டை தான் முதலில் கேட்கும் என பாராட்டு மழை பொழிந்துள்ளனர்.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s