யாழ்ப்பாணத்தில் காலாவதியான மருந்துப்பொருட்கள் விற்பனைக்கு!

19438615_303யாழ். குடாநாட்டில் தனியார் மருத்துவ நிலையங்களில் காலாவதியான மருந்துகள் விற்கப்படுவதாக அதிகளவிலான முறைப்பாடுகள் கிடைக்கப்பெறுவதாக யாழ் மாவட்ட பாவனையாளர் அதிகாரசபை அறிவித்துள்ளது. இது குறித்து பாவனையாளர் அதிகார சபையின் யாழ் மாவட்ட இணைப்பாளர் வசந்தசேகரன் தெரிவிக்கையில்,

சமீப நாட்களாக தனியார் மருத்துவமனைகளில் அமைந்துள்ள மருந்தகங்களில் காலாவதியான மருந்துகள் நோயாளிகளுக்கு வழங்கப்படுவதாக அதிகளவான முறைப்பாடுகள் வந்தவண்ணம் உள்ளன. முறைப்பாடுகளின் அடிப்படையில் நாம் மேற்கொண்ட தேடுதலில் சாவகச்சேரி , பருத்தித்துறை போன்ற பிரதேசங்களில் இயங்கிவரும் தனியார் வைத்தியசாலைகளின் மருந்தகங்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன. இதில் பருத்தித்துறையில் அமைந்துள்ள வைத்தியசாலை மருந்தகத்திற்கு எதிராக நேற்றைய தினம் வழக்கு பதிவுசெய்தோம்.

குறித்த வழக்கு விசாரணை பருத்தித்துறை நீதவான் சிவகுமார் முன்னிலையில் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது. வழக்கை விசாரித்த நீதவான் குறித்த மருந்தகத்திற்கு 10,000 ருபாய் தண்டம் விதித்து தீர்ப்பளித்தார்.

மற்றைய மருந்தகத்திற்கு எதிராக விரைவில் நடவடிக்கை எடுக்கவுள்ளோம். அதேவேளை வருகின்ற வருடம் தனியார் வைத்திய சாலைகளின் மருந்தகங்கள், சிற்றுண்டிச்சாலைகள் போன்றவற்றில் கவனம் செலுத்தவுள்ளோம் எனவும் தெரிவித்தார்.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s